Micro cần tiêu chuẩn TOA TS-D1000-M1
- Mã: TS-D1000-M1
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | TS-D1000-M1 |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống hội thảo kỹ thuật số dòng TS-D1100 |
| Trở kháng | 1.4 kΩ |
| Độ nhạy | -37 dB (1 kHz 0 dB = 1 V/Pa) |
| Đáp tuyến tần số | 100 Hz - 13 kHz |
| Ngõ ra | XLR-3-12C |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | ≤ 90% RH |
| Cấu trúc |
|
| Chiều dài | 518 mm |
| Khối lượng | 0.110 kg |
| Tương thích |
|