Máy đại biểu TOA TS-D1000-DU
- Mã: TS-D1000-DU
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | TS-D1000-DU |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống hội thảo kỹ thuật số dòng TS-D1100 |
| Nguồn điện | 24 V DC |
| Công suất | ≤ 1.5 W |
| Ngõ vào | Micro XLR-3-31 |
| Ngõ ra | Bộ giám sát loa: 8 Ω, 0.4 W Tai nghe: giắc mini ø3.5 mm × 2 |
| Ngõ ra loa | 75 dB SPL |
| Kết nối | 2 đầu cắm RJ45 |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | ≤ 90% RH |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | 208.9 (R) × 71.3 (C) × 160.5 (S) mm |
| Khối lượng | 0.875 kg |
| Tương thích |
|