Bộ mở rộng TOA TS-D1000-EX
- Mã: TS-D1000-EX
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | TS-D1000-EX |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống hội thảo kỹ thuật số dòng TS-D1100 |
| Nguồn điện | 100 - 240 V AC, 50/60 Hz (chuyển nguồn AC) |
| Công suất tiêu thụ | ≤ 25W |
| Kết nối | 2 đầu cắm RJ45 |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | ≤ 90% RH |
| Cấu trúc | Nhựa ABS trắng (RAL 9003) |
| Kích thước | 124.3 (R) × 100.3 (C) × 35 (S) mm |
| Khối lượng | 0.15 kg |