Bộ điều khiển phụ TOA TS-D1000-SU
- Mã: TS-D1000-SU
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | TS-D1000-SU |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống hội thảo kỹ thuật số dòng TS-D1100 |
| Nguồn điện | 100 - 240 V AC, 50/60 Hz (chuyển nguồn AC) |
| Công suất tiêu thụ | ≤ 8W |
| Số máy kết nối | Tối đa 48 |
| Kết nối máy chủ tịch/đại biểu | 3 đầu cắm RJ45 |
| Kết nối bộ điều khiển trung tâm/phụ | 2 đầu cắm RJ45 |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | ≤ 90% RH |
| Cấu trúc |
|
| Khối lượng | 1.6 kg |
| Phụ kiện | Giá đỡ tủ rack: MB-15B-BK (gắn 1 bộ TS-D1000-SU); MB-15B-J (gắn 2 bộ TS-D1000-SU) |