Tụ bù Epcos MKP440-D-30.0 3P 30kVAr 440V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Epcos MKP440-D-30.0 30kVAr:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | MKP440-D-30.0 |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù Epcos - tụ khô |
| Số cực | 3P |
| Dung lượng bù | 30kVAr |
| Dòng điện định mức | 39A |
| Điện dung định mức | 493.5μF |
| Điện áp | 440V |
| Tần số | 50/60Hz |
| Kích thước (HxD) | 348 x 85mm |
Tụ bù Epcos MKP440-D-30.0 3P 30kVAr 440V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Epcos MKP440-D-30.0 30kVAr:
