Tụ bù Epcos MKP230-D-5.0 3P 5kVAr 230V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Epcos MKP230-D-5.0 5kVAr:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | MKP230-D-5.0 |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù Epcos - tụ khô |
| Số cực | 3P |
| Dung lượng bù | 5kVAr |
| Dòng điện định mức | 12.6A |
| Điện dung định mức | 3 x 100μF |
| Điện áp | 230V |
| Tần số | 50/60Hz |
| Kích thước (HxD) | 195 x 75mm |
Tụ bù Epcos MKP230-D-5.0 3P 5kVAr 230V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Epcos MKP230-D-5.0 5kVAr:
