ATS BTB BA16HPC4M 1600A 4P 690V chuyển nguồn chính - phụ trong mạch điện 3 pha với chu kỳ ON - OFF - ON.
ATS BTB BA16HPC4M 1600A 4P 690V
- Mã: BA16HPC4M
- BTB
- Trung Quốc
Giá thị trường:
108,110,000 đ
Giá đề xuất:
75,677,000 đ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | BA16HPC4M |
| Dòng sản phẩm | ATS BA Series - PC Type |
| Dòng điện định mức | 1600A |
| Số cực | 4P |
| Dòng cắt ngắn mạch ngắn hạn | 35kA |
| Trình tự chuyển mạch | A ↔ OFF ↔ B |
| Điện áp hoạt động định mức | 1000V |
| Điện áp điều khiển | AC690V, DC240V |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-6-1 / IEC 60664-1 |
Mô tả sản phẩm
ATS BTB BA16HPC4M 1600A 4P 690V chuyển nguồn chính - phụ trong mạch điện 3 pha với chu kỳ ON - OFF - ON.