ATS BTB BA063HY4M 63A 4P 400V
  • Mã: BA063HY4M
  • BTB
  • Trung Quốc
Sắp hết hàng
Giá thị trường: 2,510,000 đ
Giá đề xuất: 1,757,000 đ
ATS BTB BA063HY4M 63A 4P 400V
Thông số chi tiết
Thông số Chi tiết
Mã sản phẩm BA063HY4M
Dòng sản phẩm ATS BA Series - HY Type
Dòng điện định mức 63A
Số cực 4P
Dòng cắt ngắn mạch ngắn hạn 5kA
Trình tự chuyển mạch A ↔ B
Điện áp hoạt động định mức 230/400 VAC
Điện áp điều khiển 690V
Tiêu chuẩn IEC/EN 60947-6-1 / IEC 60664-1
Mô tả sản phẩm
ATS BTB BA063HY4M 63A 4P 400V chuyển nguồn chính - phụ trong mạch điện 3 pha 400V với chu kỳ ON - ON.