Tụ bù dầu Shizuki RFT41550C1EX 3P 5kVAr 415V được ứng dụng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha trong hệ thống điện công nghiệp công suất lớn. Sản phẩm đang được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
RFT41550C1EX | Tụ bù Shizuki 5kVAr 3P 415V
- Mã: RFT41550C1EX
- Shizuki
- Thái Lan
Giá thị trường:
500,000 đ
Giá đề xuất:
300,000 đ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | RFT41550C1EX |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù RFT |
| Phân loại | Tụ bù dầu |
| Số cực | 3P |
| Dung lượng bù | 5kVAr (tụ bù 5kVAr) |
| Dòng điện định mức | 6.95A |
| Điện dung định mức | μF |
| Điện áp | 415V |
| Tần số | 50Hz |
| Kích thước (CxF) | 150 x 170mm |
Mô tả sản phẩm
Tụ bù dầu Shizuki RFT41550C1EX 3P 5kVAr 415V được ứng dụng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha trong hệ thống điện công nghiệp công suất lớn. Sản phẩm đang được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.