Tụ bù khô Mikro MKC-445050KT 3P 5kVAr 440V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Mikro MKC-445050KT 5kVAr:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | MKC-445050KT |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù MKC - tụ khô |
| Số cực | 3P |
| Dung lượng bù | 5kVAr (tụ bù 5kVAr) |
| Dòng điện định mức | 6.6A |
| Điện dung định mức | 82.2μF |
| Điện áp | 440V |
| Tần số | 50Hz |
| Kích thước (HxD) | 165 x 63mm |
Tụ bù khô Mikro MKC-445050KT 3P 5kVAr 440V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Mikro MKC-445050KT 5kVAr:
