Tụ bù khô Mikro MKC-235050KT 3P 5kVAr 230V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Mikro MKC-235050KT 5kVAr:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | MKC-235050KT |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù MKC - tụ khô |
| Số cực | 3P |
| Dung lượng bù | 5kVAr (tụ bù 5kVAr) |
| Dòng điện định mức | 12.6A |
| Điện dung định mức | 300.9μF |
| Điện áp | 230V |
| Tần số | 50Hz |
| Kích thước (HxD) | 170 x 86mm |
Tụ bù khô Mikro MKC-235050KT 3P 5kVAr 230V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Mikro MKC-235050KT 5kVAr:
