Tụ bù khô BTB Electric BDC5215C 3P 15kVAr 525V được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
BDC5215C | Tụ bù BTB 15kVAr 3P 525V
- Mã: BDC5215C
- BTB
- Trung Quốc
Giá thị trường:
1,410,000 đ
Giá đề xuất:
987,000 đ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | BDC5215C |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù BDC |
| Phân loại | Tụ bù khô |
| Số cực | 3P |
| Dung lượng bù | Tụ bù 15kVAr |
| Dòng điện định mức | 16.5A |
| Điện dung định mức | 3x58μF |
| Điện áp | 440V |
| Tần số | 50/60Hz |
| Kích thước (D x H) | 86 x 280mm |
Mô tả sản phẩm
Tụ bù khô BTB Electric BDC5215C 3P 15kVAr 525V được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.