Tụ bù khô BTB Electric BDC4405C 3P 5kVAr 440V được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
BDC4405C | Tụ bù BTB 5kVAr 3P 440V
- Mã: BDC4405C
- BTB
- Trung Quốc
Giá thị trường:
840,000 đ
Giá đề xuất:
588,000 đ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | BDC4405C |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù BDC |
| Phân loại | Tụ bù khô |
| Số cực | 3P |
| Dung lượng bù | 5kVAr (tụ bù 5kVAr) |
| Dòng điện định mức | 6.6A |
| Điện dung định mức | 3x27μF |
| Điện áp | 440V |
| Tần số | 50/60Hz |
| Kích thước (D x H) | 76 x 240mm |
Mô tả sản phẩm
Tụ bù khô BTB Electric BDC4405C 3P 5kVAr 440V được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.