Tụ bù khô BTB Electric BDC2515C1 1P 15kVAr 250V được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
BDC2515C1 | Tụ bù khô BTB 15kVAr 1P 250V
- Mã: BDC2515C1
- BTB
- Trung Quốc
Giá thị trường:
1,980,000 đ
Giá đề xuất:
1,386,000 đ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | BDC2515C1 |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù BDC |
| Phân loại | Tụ bù khô |
| Số cực | 1P |
| Dung lượng bù | Tụ bù 15kVAr |
| Dòng điện định mức | 60A |
| Điện dung định mức | 764μF |
| Điện áp | 250V |
| Tần số | 50/60Hz |
| Kích thước (D x H) | 96 x 280mm |
Mô tả sản phẩm
Tụ bù khô BTB Electric BDC2515C1 1P 15kVAr 250V được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.