Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | FV-200PP-AS |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống âm thanh di tản FV-200 |
| Nguồn điện | Từ FV-200PS-AS: 24V DC (dải điện áp từ 19.5V-27V) |
| Dòng tiêu thụ | 110 mA |
| Ngõ vào âm thanh |
|
| Ngõ ra âm thanh |
|
| Ngõ vào điều khiển |
|
| Ngõ ra điều khiển | Gọi toàn vùng: dạng công tắc (bình thường mở), đấu nối tháo rời ( 2 chân) |
| Đáp tuyến tần số | 50 Hz - 15 kHz, ±3 dB, 1 kHz |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | ≤ 90% |
| Cấu trúc | Nhôm sơn đen |
| Chiều dài | 482 (R) x 88.4 (C) x 353.3 (S) mm |
| Khối lượng | 4.2 kg |
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.