Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | FV-2148WM-AS |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống âm thanh di tản FV-200 |
| Nguồn điện | 100-240 V AC ~ 50/60Hz |
| Đầu ra định mức | 480W |
| Công suất tiêu thụ | 99W (EN 62638-1) 530W (Rated output) |
| Cấu trúc | Thép sơn đen |
| Chiều dài | 370 (R) × 462 (C) × 134 (S) mm |
| Khối lượng | 9.2 kg |
| Phụ kiện | MP-300-AS |
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.