Loa nén trở kháng thấp 50W TOA SC-651
- Mã: SC-651
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | SC-651 |
| Dòng sản phẩm | Loa nén |
| Công suất | 50W |
| Trở kháng | 16 Ω |
| Cường độ | 109 dB |
| Đáp tuyến tần số | 250 Hz - 6 kHz |
| Tiêu chuẩn kháng nước-bụi | IP65 |
| Nhiệt độ | -20 °C tới +55 °C |
| Độ nhạy khi dùng làm micro | 74 dB tại 1 kHz |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | 430 (R) × 297.5 (C) x 327 (S) mm |
| Khối lượng | 2 kg |
| Phụ kiện | Khung bắt định hướng: YS-151S |