Vành loa nén TOA TH-652
- Mã: TH-652
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | TH-652 |
| Dòng sản phẩm | Loa nén |
| Tương thích củ loa | TU-632, TU-632M, TU-652, TU-652M |
| Cường độ | 110 dB (1 W, 1 m) |
| Tần số | 200 Hz - 6 kHz |
| Tiêu chuẩn kháng nước-bụi | IP65 |
| Khớp nối | 1 - 3/8 18 ren |
| Nhiệt độ | -20 °C tới +55 °C |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | Φ500 × 357 (S) mm |
| Khối lượng | 2.7 kg |