Loa âm trần chống nước chịu nhiệt TOA PC-3CL
- Mã: PC-3CL
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | PC-3CL |
| Dòng sản phẩm | Loa gắn trần |
| Công suất | 3 W |
| Trở kháng |
|
| Cường độ âm | 87 dB (1 W, 1 m) |
| Đáp tuyến tần số | 150 Hz - 20 kHz |
| Thành phần loa | Loa nón 8 cm |
| Nhiệt độ | -20°C tới +60°C |
| Chống bụi/nước | IP64 |
| Chống ăn mòn | Chống ăn mòn formalin và iodine |
| Lỗ gắn trần | φ100 mm |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | φ139 × 104.5 (S) mm |
| Khối lượng | 0.55 kg |