Loa âm trần siêu trầm 60W TOA FB-2862C
- Mã: FB-2862C
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | FB-2862C |
| Dòng sản phẩm | Loa âm trần siêu trầm |
| Công suất | 60W (trở kháng cao) |
| Công suất đáp ứng |
|
| Trở kháng |
|
| Cường độ |
|
| Đáp tuyến tần số | 60 - 250 Hz (-10 dB) tại mức 1/2 âm tự do (đặt loa ở giữa trần hoặc giữa tường) |
| Thành phần loa | Loa nón 16 cm |
| Lỗ trần | φ250 mm (độ dày trần tối đa: 37 mm) |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | Φ280 × 198 (S) mm |
| Khối lượng | 6.3 kg |
| Phụ kiện | Khu treo: HY-AH1, Thanh treo cầu: HY-TB1 |