Loa âm trần TOA PC-1860EN
- Mã: PC-1860EN
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | PC-1860EN |
| Dòng sản phẩm | Loa âm trần có móc treo đàn hồi |
| Công suất | 6 W (dòng 100 V), 3 W (dòng 70 V) |
| Trở kháng |
|
| Cường độ âm |
|
| Đáp tuyến tần số | 80 Hz - 20 kHz (đỉnh -20 dB) |
| Thành phần loa | Loa nón 12 cm |
| Lỗ trần | φ150±3 mm (độ dày trần 5 - 25 mm) |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | φ180 × 70 (D) mm |
| Khối lượng | 0.56 kg |