Bộ tăng cường tín hiệu TOA TS-690BS-AS
- Mã: TS-690BS-AS
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | TS-690BS-AS |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống hội thảo có dây dòng TS-690 |
| Nguồn điện | 36V DC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 10 mA |
| Cổng kết nối |
|
| Số lượng thiết bị kết nối | ≤ 30 |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | ≤90% RH |
| Cấu trúc | Tấm thép đen sơn bóng |
| Chiều dài | 90 (R) x 37 (C) x 97.5 (S) mm |
| Khối lượng | 0.45 kg |