Bộ trung tâm hội thảo TOA TS-690-AS
- Mã: TS-690-AS
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | TS-690-AS |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống hội thảo có dây dòng TS-690 |
| Nguồn điện | 220 - 240 V AC, 50/60 Hz |
| Nguồn điện tiêu thụ | 20 W |
| Nguồn điện/ dòng ra | 36 V DC, 480 mA |
| Ngõ vào |
|
| Ngõ ra | Ghi âm: -20dB*, 10 kΩ, không cân bằng, giắc RCA |
| Số lượng thiết bị kết nối tối đa | 24 |
| Điều khiển | Chuông ưu tiên phát biểu, giới hạn số lượng đại biểu đồng thời, tự tắt mic |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | ≤90% RH |
| Cấu trúc |
|
| Chiều dài | 420(R) x 96.1 (C) x 222.5(S) mm |
| Khối lượng | 2.7 kg |
| Phụ kiện |
|