Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | VX-3000PM |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống âm thanh thông báo VX-3000 |
| Nguồn điện | 20 - 33 V DC |
| Dòng điện tiêu thụ |
|
| LAN A, B |
|
| Điều chỉnh âm lượng | 8 kênh |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | ≤90% RH |
| Cấu trúc |
|
| Chiều dài | 482 (R) x 44 (C) x 292.4 (S) mm |
| Khối lượng | 3.2 kg |
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.