Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | VX-3008F |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống âm thanh thông báo VX-3000 |
| Nguồn điện | 20 - 33 V DC |
| Công suất tiêu thụ |
|
| LAN A, B |
|
| RS Link A, B |
|
| Nhiệt độ | -5°C tới +45°C |
| Độ ẩm | ≤90% RH |
| Cấu trúc | Thép tấm không gỉ đen sơn bóng |
| Kích thước | 483 (R) × 132.6 (C) × 345 (S) mm |
| Khối lượng | 7.9 kg |
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.