Tụ bù Epcos MKP400-D-10.0 3P 10kVAr 400V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Epcos MKP400-D-10.0 10kVAr:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | B32344E4102A000 |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù Epcos - tụ khô |
| Số cực | 3P |
| Dung lượng bù | 10kVAr |
| Dòng điện định mức | 14.5A |
| Điện dung định mức | 3 x 67μF |
| Điện áp | 400V |
| Tần số | 50/60Hz |
| Kích thước (HxD) | 198 x 75mm |
Tụ bù Epcos MKP400-D-10.0 3P 10kVAr 400V dùng để bù công suất phản kháng cho tải 3 pha.
Kích thước tụ bù Epcos MKP400-D-10.0 10kVAr:
