Tụ bù Elco 200QELCO0400 40kVAr 3P 440V được sử dụng để bù công suất phản kháng cho hệ thống điện công nghiệp 3 pha, điện áp 440V. Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
Thông số kỹ thuật tụ bù Elco 200QELCO0400 40kVAr:
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | 200QELCO0400 |
| Dòng sản phẩm | Tụ bù 200Q |
| Phân loại | Tụ bù khô |
| Số cực | 3P |
| Dung lượng bù (tại 50Hz) | 40kVAr |
| Dòng điện định mức (tại 50Hz) | 52.5A |
| Điện dung định mức | 3 x 219.2μF |
| Điện áp | 440V |
| Tần số | 50Hz |
| Kích thước (OD x H) | 120 x 287mm |