Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | VM-3360VA |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống âm thanh di tản VM-3000 |
| Nguồn điện | 230 V AC, 50/60 Hz |
| Công suất tiêu thụ |
|
| Đáp tuyến tần số | 50 Hz - 20 kHz, ±3 dB |
| Ngõ vào |
|
| Ngõ ra |
|
| Nhiệt độ | -5°C tới +45°C |
| Độ ẩm | 5% tới 95% RH |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | 482 (R) × 132.6 (C) × 431.2 (S) mm |
| Khối lượng | 19 kg |
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.