Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | A-3624D |
| Dòng sản phẩm | Tăng âm liền mixer dòng A-3600D |
| Nguồn điện | 100 - 240 V AC, 50/60Hz |
| Công suất ra | 240 W |
| Công suất & dòng điện tiêu thụ |
|
| Đáp tuyến tần số | 50 Hz - 20 kHz ±3 dB |
| Ngõ vào âm thanh |
|
| Ngõ ra âm thanh |
|
| Nhiệt độ | -10°C đến +40°C |
| Độ ẩm | ≤ 85% RH |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | 420 (R) × 96.1 (C) × 313.1 (S) mm |
| Khối lượng | 5 kg |
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.