Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | A-2060 |
| Dòng sản phẩm | Tăng âm liền mixer dòng A-2000 |
| Nguồn điện | 220 - 240 V AC, hoặc 24 V DC |
| Công suất loa | 60 W |
| Công suất & dòng điện tiêu thụ |
|
| Đáp tuyến tần số | 50 Hz - 20,000 Hz (±3 dB) |
| Ngõ vào |
|
| Ngõ ra |
|
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | 420 (R) x 100.9 (C) x 360.3 (S)mm |
| Khối lượng | 7 kg |
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.