Micro không dây cầm tay UHF TOA WM-5420-AS
- Mã: WM-5420-AS
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | WM-5420-AS |
| Dòng sản phẩm | Micro điện động cầm tay UHF |
| Dải tần số | 636 - 865 MHz, UHF |
| Số kênh | 64 |
| Công suất sóng mang | 10 mW |
| Tần số âm thanh | 32.768 kHz |
| Đáp tuyến tần số | 200 Hz - 12 kHz |
| Pin | Pin khô AA alkaline - 10h |
| Nhiệt độ | -10°C tới +50°C |
| Độ ẩm | 30% tới 85% RH |
| Kích thước | 74 (R) x 184 (C) x 20 (S) mm |
| Khối lượng | 0.105 kg (gồm pin) |
| Phụ kiện |
|