Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | RM-200SF |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống âm thanh thông báo VX-3000 - Micro điện động đơn hướng |
| Nguồn điện | 24 V DC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 240 mA |
| Đáp tuyến tần số | 200 Hz - 15 kHz |
| Ngõ ra âm thanh | 0 dB (*1), cân bằng |
| Số bộ mở rộng tối đa | 5 bộ RM-210 hoặc 4 bộ RM-320F |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | 35% - 80% RH |
| Cấu trúc | Nhựa ABS xám ánh xanh |
| Chiều dài | 200 (R) × 215 (C) × 95 (S) mm |
| Khối lượng | 1.48 kg |
| Tương thích | Dòng VX-3000 |
| Phụ kiện |
|
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.