Micro cổ ngỗng có chuông TOA EC-380-AS
- Mã: EC-380-AS
- TOA
- Indonesia
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | EC-380-AS |
| Dòng sản phẩm | Micro tụ điện |
| Nguồn điện | 6V DC (PIN "AA" 4x) hoặc bộ chuyển đổi DC: 9-24V |
| Trở kháng | 600 Ω, cân bằng |
| Độ nhạy |
|
| Đáp tuyến tần số | 50 Hz - 18 kHz |
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | 110 (R) × 145 (C) x 532 (S) mm |
| Khối lượng | 0.558 kg |