Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | ER-604W |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống âm thanh thông báo |
| Công suất ngõ ra | 6 W (tối đa 10 W) |
| Pin |
|
| Tuổi thọ pin |
|
| Dải âm thanh |
|
| Đáp tuyến tần số | 300 Hz - 14 kHz (Độ lệch: -26 dB) |
| Micro choàng đầu | Micro nói gần, có nút bấm, điều chỉnh âm lượng, gắn với giá treo |
| Ngõ vào |
|
| Nhiệt độ | -10°C tới +40°C |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | 102 (R) × 258 (C) × 216 (S) mm |
| Khối lượng | 1.6 kg (trừ PIN) |
| Phụ kiện |
|
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.