Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | BS-4W |
| Dòng sản phẩm | Loa hộp |
| Công suất | 5W |
| Trở kháng | 100 V line: 2 kΩ (5 W) |
| Cường độ | 87 dB (1 W, 1 m) |
| Đáp tuyến tần số | 100 Hz - 12 kHz |
| Thành phần loa | Loa hình nón 10 cm |
| Chống nước | IPX2 |
| Nhiệt độ | -20 ℃ tới +50 ℃ |
| Cấu trúc |
|
| Kích thước | 196 (R) × 177 (C) × 160 (S) mm |
| Khối lượng | 1.5 kg |
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.