ELCB LS EBS103c 3P 20A 30mA 37kA là dòng ELCB LS Electric Hàn Quốc có chức năng chống giật 30mA, chống quá tải 20A và ngắn mạch 37kA. Sản phẩm hiện đang được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
Kích thước ELCB LS EBS103c 20A 30mA:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | EBS103c 20A |
| Dòng sản phẩm | ELCB LS EBS |
| Dòng điện định mức | 20A (CB LS 20A) |
| Số cực | 3P |
| Dòng cắt ngắn mạch | 37kA |
| Mức ngắt dòng rò | 30, 100, 100/200/500mA |
| Lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
ELCB LS EBS103c 3P 20A 30mA 37kA là dòng ELCB LS Electric Hàn Quốc có chức năng chống giật 30mA, chống quá tải 20A và ngắn mạch 37kA. Sản phẩm hiện đang được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
Kích thước ELCB LS EBS103c 20A 30mA:
