Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | IP-1000AF |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống âm thanh IP-1000 |
| Nguồn điện | 24 V DC |
| Mức tiêu thụ | < 85mA |
| Đáp tuyến tần số |
|
| Nhiệt độ | 0°C tới +40°C |
| Độ ẩm | ≤ 90% RH |
| Kích thước | 91 (R) x 42 (C) x 109 (S) mm |
| Trọng lượng | 0.36 kg |
| Phụ kiện | Giá đỡ: MB-IP10B-BK; MB-IP10B-J |
Sản phẩm được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.