Cuộn kháng Nuintek NSR-L7.442020 lọc sóng hài 7% cho tụ bù 3P 20kVAr 440V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng tại Việt Nam bởi Etinco.
NSR-L7.442020 - Cuộn kháng Nuintek 7% tụ 20kVAr 440V
- Mã: NSR-L7.442020
- Nuintek
- Hàn Quốc
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | NSR-L7.442020 |
| Dòng sản phẩm | Cuộn kháng Nuintek |
| Tỷ lệ kháng hài | 7% |
| Điện áp định mức | 400V |
| Số cực tụ bù | 3P |
| Dung lượng tụ bù | 20kVAr |
| Điện áp tụ bù | 440V |
| Tần số | 50Hz |
Mô tả sản phẩm
Cuộn kháng Nuintek NSR-L7.442020 lọc sóng hài 7% cho tụ bù 3P 20kVAr 440V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng tại Việt Nam bởi Etinco.