Cuộn kháng Nuintek NSR-L14.442200 lọc sóng hài 14% cho tụ bù 3P 200kVAr 440V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng tại Việt Nam bởi Etinco.
NSR-L14.442200 - Cuộn kháng Nuintek 14% tụ 200kVAr 440V
- Mã: NSR-L14.442200
- Nuintek
- Hàn Quốc
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | NSR-L14.442200 |
| Dòng sản phẩm | Cuộn kháng Nuintek |
| Tỷ lệ kháng hài | 14% |
| Điện áp định mức | 400V |
| Số cực tụ bù | 3P |
| Dung lượng tụ bù | 200kVAr |
| Điện áp tụ bù | 440V |
| Tần số | 50Hz |
Mô tả sản phẩm
Cuộn kháng Nuintek NSR-L14.442200 lọc sóng hài 14% cho tụ bù 3P 200kVAr 440V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng tại Việt Nam bởi Etinco.