Cuộn kháng Nuintek NSR-L14.442040 lọc sóng hài 14% cho tụ bù 3P 40kVAr 440V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng tại Việt Nam bởi Etinco.
Kích thước cuộn kháng Nuintek NSR-L14.442040 14% 40kVAr:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | NSR-L14.442040 |
| Dòng sản phẩm | Cuộn kháng Nuintek |
| Tỷ lệ kháng hài | 14% |
| Điện áp định mức | 400V |
| Số cực tụ bù | 3P |
| Dung lượng tụ bù | 40kVAr |
| Điện áp tụ bù | 440V |
| Tần số | 50Hz |
Cuộn kháng Nuintek NSR-L14.442040 lọc sóng hài 14% cho tụ bù 3P 40kVAr 440V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng tại Việt Nam bởi Etinco.
Kích thước cuộn kháng Nuintek NSR-L14.442040 14% 40kVAr:
