Cuộn kháng Mikro MX07-210/26.9-230/30 lọc sóng hài 7% cho tụ bù 3P 30kVAr 230V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng bởi Etinco.
Kích thước (mm) Mikro MX07-210/26.9-230/30 7% tụ bù 30kVAr:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | MX07-210/26.9-230/30 |
| Dòng sản phẩm | Cuộn kháng Mikro |
| Tỷ lệ kháng hài | 7% |
| Điện áp định mức | 210V |
| Số cực tụ bù | 3P |
| Dung lượng tụ bù | 30kVAr |
| Điện áp tụ bù | 230V |
| Tần số | 50Hz |
| Kích thước W x H x D x D1 x W1 | 240 x 230 x 200 x 118 x 160 mm |
Cuộn kháng Mikro MX07-210/26.9-230/30 lọc sóng hài 7% cho tụ bù 3P 30kVAr 230V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng bởi Etinco.
Kích thước (mm) Mikro MX07-210/26.9-230/30 7% tụ bù 30kVAr:
