Cuộn kháng Mikro MX07-210/22.4-230/25 lọc sóng hài 7% cho tụ bù 3P 25kVAr 230V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng bởi Etinco.
Kích thước (mm) Mikro MX07-210/22.4-230/25 7% tụ bù 25kVAr:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | MX07-210/22.4-230/25 |
| Dòng sản phẩm | Cuộn kháng Mikro |
| Tỷ lệ kháng hài | 7% |
| Điện áp định mức | 210V |
| Số cực tụ bù | 3P |
| Dung lượng tụ bù | 25kVAr |
| Điện áp tụ bù | 230V |
| Tần số | 50Hz |
| Kích thước W x H x D x D1 x W1 | 240 x 230 x 185 x 103 x 160 mm |
Cuộn kháng Mikro MX07-210/22.4-230/25 lọc sóng hài 7% cho tụ bù 3P 25kVAr 230V 50Hz. Sản phẩm được phân phối chính hãng bởi Etinco.
Kích thước (mm) Mikro MX07-210/22.4-230/25 7% tụ bù 25kVAr:
