Biến dòng hạ thế xuyến EMIC CT0.6 4000/5A kiểu EM4H07 được Etinco phân phối chính hãng.
Biến dòng hạ thế xuyến EMIC CT0.6 4000/5A kiểu EM4H07
- Mã: EMIC CT0.6 4000/5A EM4H07
- EMIC
- Việt Nam
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | EMIC CT0.6 4000/5A EM4H07 |
| Dòng sản phẩm | Biến dòng hạ thế EMIC |
| Cấp chính xác cho đo lường | 0,5 hoặc 1 |
| Điện áp cao nhất - Umax | 1,2kV |
| Tần số | 50Hz |
| Dung lượng danh định | 2,5:30VA |
| Dòng sơ cấp danh định | 4000:5A |
| Dòng thứ cấp danh định | 5A hoặc 1A |
| Dòng điện nhiệt | 80In/giây |
| Dòng điện động | 2,5Ith |
| Cách điện | 3kV/phút |
| Điện áp xung | 6kV |
| Dòng quá tải liên tục | 1,2In |
| Nhiệt độ làm việc | 0:50°C |
| Giới hạn nhiệt độ | 60°C |
| Độ ẩm tối đa | 95% (100%) |
Mô tả sản phẩm
Biến dòng hạ thế xuyến EMIC CT0.6 4000/5A kiểu EM4H07 được Etinco phân phối chính hãng.