Bộ chuyển nguồn ATS Vitzro B60040W (VAT-64W) 4P 400A dùng để chuyển đổi nguồn trong mạch điện 3 pha với 2 vị trí ON - ON.
Kích thước (mm) Vitzro B60040W 4P:

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | B60040W 4P |
| Dòng sản phẩm | ATS Vitzro |
| Dòng điện định mức | 400A |
| Số cực | 4P |
| Dòng cắt ngắn mạch ngắn hạn | 12kA |
| Trình tự chuyển mạch | A <-> B |
| Đấu dây | Trước |
| Thời gian chuyển mạch - Đóng | ≤60ms |
| Thời gian chuyển mạch - Ngắt | ≤200ms |
| Độ bền - Điện | 5,000 lần |
| Độ bền - Cơ | 10,000 lần |
| Điện áp hoạt động định mức | 600V |
| Điện áp cách điện định mức | 800V |
| Tương thích bộ điều khiển | Vitac 200 |
Bộ chuyển nguồn ATS Vitzro B60040W (VAT-64W) 4P 400A dùng để chuyển đổi nguồn trong mạch điện 3 pha với 2 vị trí ON - ON.
Kích thước (mm) Vitzro B60040W 4P:
