Bộ chuyển nguồn ATS Vitzro 25020HS (22HS) 2P 200A dùng để chuyển đổi nguồn trong mạch điện 2 pha với 2 vị trí ON - ON.
Kích thước (mm):

| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | 25020HS |
| Dòng sản phẩm | ATS Vitzro |
| Dòng điện định mức | 200A |
| Số cực | 2P |
| Dòng cắt ngắn mạch ngắn hạn | 10kA |
| Trình tự chuyển mạch | A <-> B |
| Thời gian chuyển mạch - Đóng | ≤30ms |
| Thời gian chuyển mạch - Ngắt | ≤60ms |
| Độ bền - Điện | 5,000 lần |
| Độ bền - Cơ | 10,000 lần |
| Điện áp hoạt động định mức | 690V |
| Điện áp cách điện định mức | 800V |
Bộ chuyển nguồn ATS Vitzro 25020HS (22HS) 2P 200A dùng để chuyển đổi nguồn trong mạch điện 2 pha với 2 vị trí ON - ON.
Kích thước (mm):
