ATS BTB BA630NN3M 630A 3P 500V chuyển nguồn chính - phụ trong mạch điện 3 pha 500V với chu kỳ ON - OFF - ON.
ATS BTB BA630TY3M 630A 3P 500V
- Mã: BA630TY3M
- BTB
- Trung Quốc
Giá thị trường:
23.220.000 đ
Giá đề xuất:
17.415.000 đ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | BA630TY3M |
| Dòng sản phẩm | ATS BA Series - TY Type |
| Dòng điện định mức | 630A |
| Số cực | 3P |
| Dòng cắt ngắn mạch ngắn hạn | 12kA |
| Trình tự chuyển mạch | A ↔ OFF ↔ B |
| Điện áp hoạt động định mức | 690V |
| Điện áp điều khiển | AC500V, DC125V |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-6-1 / IEC 60664-1 |
Mô tả sản phẩm
ATS BTB BA630NN3M 630A 3P 500V chuyển nguồn chính - phụ trong mạch điện 3 pha 500V với chu kỳ ON - OFF - ON.