Aptomat khối MCCB LS ABN803c 3P 800A 45kA là aptomat khối 3 pha LS bảo vệ mạch điện với dòng định mức 800A và dòng cắt ngắn mạch 45kA, phù hợp cho các ứng dụng trong hệ thống điện công nghiệp, đáp ứng tiêu chuẩn IEC 60947-2.
Thông số kĩ thuật MCCB LS ABN803c 800A 45kA:
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | ABN803c 800A |
| Dòng sản phẩm | MCCB LS ABN |
| Dòng điện định mức | 800A (CB LS 800A) |
| Số cực | 3P |
| Dòng cắt ngắn mạch | 45kA |
| Lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kiểu TRIP | Giải phóng từ nhiệt |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
Kích thước MCCB ABN803c 800A:

Ảnh thật sản phẩm:


Thông tin liên hệ mua hàng:
- Gọi ngay: 0904 99 88 77
- Email: kd@etinco.vn
- VP Miền Bắc: 33 BT5, KĐT mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, Yên Sở, Hà Nội
- VP Miền Nam: Số 19 Lý Văn Phức, Tân Định, TP Hồ Chí Minh