MCCB Hyundai HGM250H-F 2P 300A 85kA là dòng MCCB 2 pha bảo vệ quá tải 300A và ngắn mạch dòng 75kA. Sản phẩm được dùng cho các công trình dân dụng và thương mại như nhà ở, công trình công cộng, nhà xưởng, trang trại,... Hiện dòng MCCB Hyundai này đang được Etinco phân phối chính hãng tại Việt Nam.
Thông số kĩ thuật MCCB Hyundai HGM250H-F 2P 300A 85kA:
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | HGM250H-F 2P 300A |
| Dòng sản phẩm | MCCB HGM |
| Dòng điện định mức | 300A |
| Số cực | 2P |
| Dòng cắt ngắn mạch | 85kA |
| Lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kiểu TRIP | Chỉnh nhiệt 0.63~1*In |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |