Đồng hồ đo điện áp - dòng điện - tần số Selec VAF36A được Etinco phân phối chính hãng.
Đồng hồ đo đa năng Selec VAF36A 96 x 96mm
- Mã: Selec VAF36A
- Selec
- Ấn Độ
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | Selec VAF36A |
| Dòng sản phẩm | Đồng hồ đo Selec |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD có đèn nền và hiển thị dạng biểu đồ thanh kiểu analog. |
| Cấu hình hiển thị | 3 hàng, mỗi hàng 3 chữ số |
| Kết nối | 3Ø - 4W, 3Ø - 3W, 2Ø - 3W, 1Ø - 2W |
| Dòng điện chính | 5A - 10kA |
| Dòng điện thứ cấp | 5A |
| Điện áp sơ cấp | 100V - 500kV |
| Điện áp thứ cấp | 100 - 500V AC |
| Thông số đo | Điện áp (LN / LL) (Riêng lẻ / Trung bình), Dòng điện (I1, I2, I3) (Riêng lẻ / Trung bình), Tần số, RPM, Giờ hoạt động |
| Điện áp nguồn | 240V AC ±20%, 110V AC ±20% |
| Kích thước | 96 x 96mm |
| Chứng nhận | CE, RoHS & UL |
Mô tả sản phẩm
Đồng hồ đo điện áp - dòng điện - tần số Selec VAF36A được Etinco phân phối chính hãng.