Đồng hồ đo đa năng Selec MFM384-R-C được Etinco phân phối chính hãng.
Đồng hồ đo đa năng Selec MFM384-R-C
- Mã: Selec MFM384-R-C
- Selec
- Ấn Độ
Giá đề xuất:
Liên hệ
Thông số chi tiết
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | Selec MFM384-R-C |
| Dòng sản phẩm | Đồng hồ đo Selec |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD có đèn nền |
| Cấu hình hiển thị | 1 hàng gồm 4 chữ số, 2 hàng gồm 7 chữ số |
| Kết nối | 3Ø - 3W, 3Ø - 4W, 2Ø - 3W, 1Ø - 2W |
| Giao thức truyền thông | Bộ điều khiển từ xa RS485 và MODBUS |
| Dòng điện chính | 1/5A - 10kA |
| Dòng điện thứ cấp | 1/5A |
| Điện áp sơ cấp | 100V - 500kV |
| Điện áp thứ cấp | 100 - 500V AC |
| Điện áp nguồn | 85V - 270V AC (50/60 Hz) |
| Kích thước | 70mm |
| Chứng nhận | CE, RoHS & MID |
Mô tả sản phẩm
Đồng hồ đo đa năng Selec MFM384-R-C được Etinco phân phối chính hãng.